กลุ่มบริษัทจัสมิน อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด (มหาชน) และบริษัทในเครือ ยังคงเดินหน้าทำกิจกรรมเพื่อสังคมอย่างต่อเนื่องทุกเดือน ทั้งสถานศึกษา วัด สถานที่ราชการต่างๆซึ่งในครั้งนี้ กลุ่มบริษัทฯ ได้จัดทำโครงการ “9 โรงพยาบาลด้วยห่วงใย ก้าวด้วยใจเกื้อกูล” ด้วยการส่งมอบพัดลมพร้อมติดตั้งให้กับโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล จังหวัดฉะเชิงเทรา จำนวนทั้งสิ้น 9 โรงพยาบาล และได้ทำการติดตั้งพัดลมแบบแขวนผนังและส่งมอบให้กับ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านคลอง 21 อ.บางน้ำเปรี้ยว จ.ฉะเชิงเทรา เพื่ออำนวยความสะดวกสบายให้กับประชาชน ในการเข้ารับบริการ โดยมีคุณธิติมา กิระวานิช ฝ่ายพัฒนาธุรกิจเพื่อสังคม บมจ.จัสมิน อินเตอร์เนชั่นแนล และคุณฤทธิรงค์ นิยมกิจ ผู้จัดการเขต บริษัททริปเปิลที บรอดแบนด์ จำกัด (มหาชน) พร้อมทีมพนักงานร่วมส่งมอบ ซึ่งมีคุณสายฝน รวมวงค์ นักวิชาการสาธารณสุข โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านคลอง 21 และคณะร่วมรับมอบ
![202011252122-Cover-1090-730 202011252122-Cover-1090-730](https://fiber.3bb.co.th/wp-content/uploads/2020/11/202011252122-Cover-1090-730.jpg)
![202011252122-Inside-1090-730-1 202011252122-Inside-1090-730-1](https://fiber.3bb.co.th/wp-content/uploads/2020/11/202011252122-Inside-1090-730-1.jpg)
![202011252122-Inside-1090-730-2 202011252122-Inside-1090-730-2](https://fiber.3bb.co.th/wp-content/uploads/2020/11/202011252122-Inside-1090-730-2.jpg)
![202011252122-Inside-1090-730-3 202011252122-Inside-1090-730-3](https://fiber.3bb.co.th/wp-content/uploads/2020/11/202011252122-Inside-1090-730-3.jpg)