3BB จังหวัดอุทัยธานี สนับสนุนการปฏิบัติหน้าที่ของเจ้าหน้าที่และบุคลากรทางการแพทย์ที่ปฏิบัติงาน ณ โรงพยาบาลสนามที่3
![202108021138-Cover](https://fiber.3bb.co.th/wp-content/uploads/2021/08/202108021138-Cover.jpg)
คุณประเสริฐ นวลนุ่ม ผู้จัดการจังหวัด บริษัท ทริปเปิลที บรอดแบนด์ จำกัด (มหาชน)หรือ นำทีมพนักงานส่งมอบน้ำดื่ม และบะหมี่กึ่งสำเร็จรูป เพื่อสนับสนุนการปฏิบัติหน้าที่ของเจ้าหน้าที่และบุคลากรทางการแพทย์ที่ปฏิบัติงาน ณ โรงพยาบาลสนามที่3 (โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย อุทัยธานี) เมื่อวันที่ 27 กรกฎาคม 2564 โดยมี คุณปภาวิชญ์ บุษวดี ประธานสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดอุทัยธานี และคุณหนึ่งฤทัย พจนโสภน ปลัดอำเภอหนองขา-หย่าง เป็นตัวแทนรับมอบ
![202108021138-Detail](https://fiber.3bb.co.th/wp-content/uploads/2021/08/202108021138-Detail.jpg)
![202108021138-Detail2](https://fiber.3bb.co.th/wp-content/uploads/2021/08/202108021138-Detail2.jpg)