![202307031442-Cover](https://fiber.3bb.co.th/wp-content/uploads/2023/07/202307031442-Cover.jpg)
บริษัท ทริปเปิลที บรอดแบนด์ จำกัด (มหาชน) หรือ 3BB จังหวัดสมุทรสงคราม จัดกิจกรรม 3BB Safty Day โดยส่งทีมช่างเทคนิค ดำเนินการจัดระเบียบสายสื่อสารตามนโยบายของบริษัทอย่างต่อเนื่อง ภายใต้โครงการ “จัดระเบียบสายสื่อสาร เพื่อความปลอดภัยของประชาชน” เส้นทางการจัดระเบียบสายสื่อสารเดือนมิถุนายน 2566 บริเวณหน้าโรงเจฮะซุ่นตั๊ว จนถึง ร้านบ้านเย็นใจ ต.แม่กลอง อ.เมือง จ.สมุทรสงคราม บริเวณนี้เป็นชุมชนที่มีการจราจรหนาแน่นและมีประชาชนพักอาศัยจำนวนมาก ด้วยตระหนักถึงความปลอดภัยของประชาชน ลดการเกิดอุบัติเหตุไม่คาดคิด และสร้างความสวยงามให้กับชุมชน เพื่อความเป็นระเบียบ ความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินของประชาชนอย่างต่อเนื่อง
![202307031442-Detail](https://fiber.3bb.co.th/wp-content/uploads/2023/07/202307031442-Detail.jpg)