![202308021426-Cover](https://fiber.3bb.co.th/wp-content/uploads/2023/08/202308021426-Cover.jpg)
บริษัท ทริปเปิลที บรอดแบนด์ จำกัด (มหาชน ) หรือ 3BB จังหวัดประจวบฯ (พื้นที่ อ.บางสะพาน) โดยคุณ ศุกร์ชาโต แพรเขียว เข้าร่วมกิจกรรม 3BB SAFETY DAY ประจำเดือนกรกฎาคม 2566 โดยการมัดรวบสายสื่อสายบนเสาไฟฟ้า ซอยละหารหลังไปรษณีย์/โรงฆ่าสัตว์เทศบาลตำบลกำเนิดนพคุณ ทั้งนี้ บริษัทฯ ให้ความสำคัญในการปรับปรุงสายสื่อสาร และจัดกิจกรรมอย่างต่อเนื่อง เพื่อสร้างความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สินทั้งพื้นที่สาธารณะ และชุมชน
![202308021426-Detail](https://fiber.3bb.co.th/wp-content/uploads/2023/08/202308021426-Detail.jpg)